वृषभ राशी अद्भुत संयोग, सप्टेंबेर महिना प्रगतीचा काळ, अचानक धनलाभाचे संकेत…लाभेल माता लक्ष्मीचा आशीर्वाद..

वृषभ राशीतील दुसरे ज्योतिषचिन्ह आहे. ही राशी चक्राच्या ३०-६० व्या अंशापर्यंत पसरलेली आहे. कृतिका (२, ३, ४ फूट), रोहिणी (४), मृग शिरा (१, २ फूट) यांच्या नेतृत्वाखाली जन्मलेले लोक वृषभ राशीच्या खाली येतात. या राशीबद्दल देवाचे आभार. वृषभ राशीवर चंद्र फिरतो तेव्हा जन्मलेल्यांची राशी वृषभ असते. या राशीची “ई, यू, ए, ओ, वा, व्ही, वू, वे, वो” ही अक्षरे येतात.

या महिन्यात तुमचे संमिश्र परिणाम होतील. करिअरनुसार तुम्हाला थोडा सरासरी वेळ मिळेल आणि या महिन्यात नोकरी किंवा जागा बदलली आहे. खूप कामाचा बोजा असेल, पण तुम्ही तुमच्या मेहनतीने ते व्यवस्थापित करता. कधीकधी तुम्हाला अस्वस्थ वाटू शकते, कारण त्यामुळे तुम्हाला चिडचिड होऊ शकते आणि जर कोणी तुम्हाला आज्ञा देण्याचा प्रयत्न केला तर.

पहिल्या दोन आठवड्यांत चौथ्या घरावर सनच्या संक्रमणामुळे आपल्या उच्च अधिकाऱ्यांमध्ये काही अडचण येऊ शकते आणि त्यामुळे तुम्हाला अतिरिक्त कार्यभार मिळू शकतो म्हणून आपल्या उच्च अधिकाऱ्यांशी नम्र आणि संयम ठेवण्याचा प्रयत्न करा.

आर्थिकदृष्ट्या हा महिना सरासरी असेल कारण आपल्याला काही अनपेक्षित पैसे नुकसान किंवा खर्च मिळेल. आपण मनोरंजनावर जास्त खर्च करू शकता किंवा काही घरगुती वस्तू खरेदी करू शकता. आपण प्रवास आणि आपल्या वडिलांच्या आरोग्यावर काही पैसे खर्च करू शकता. मालमत्तांमध्ये गुंतवणूक करण्याची ही चांगली वेळ नाही. आरोग्यानुसार हा महिना सामान्य असेल कारण का

माचा ताण आणि तणावामुळे आपल्याला रक्त, पोट किंवा छातीशी संबंधित काही आरोग्यसमस्या असू शकतात. आरोग्याच्या समस्यांवर मात करण्यासाठी खूप विश्रांती आणि योग्य अन्न घ्या. वाहन चालवताना आपल्याला सावध गिरी बाळगावी लागेल किंवा आपल्या वाहनाची दुरुस्ती होऊ शकते.

कुटुंबानुसार तुम्हाला चांगला वेळ मिळेल. आपण आपल्या कुटुंबातील सदस्यांसह एखाद्या कार्यक्रमाला किंवा शुभ कार्यक्रमाला उपस्थित राहू शकता. आपल्या कुटुंबातील सदस्य किंवा नातेवाईकांसह दर्शविणारी एक प्रवास देखील आहे. जे विवाह किंवा नवीन नात्याची वाट पाहत आहेत त्यांना या महिन्यात सकारात्मक परिणाम मिळू शकतो. या महिन्यात व्यावसायिक लोकांचा थोडा सामान्य व्यवसाय असेल.

तुमच्याकडे खूप कामाचा ताण असू शकतो, परंतु परतावा अपेक्षेपेक्षा कमी असेल. या महिन्यात गुंतवणूक न करण्याचा प्रयत्न करा किंवा कोणत्याही मोठ्या करारांवर स्वाक्षरी करा. या महिन्यात नवीन टाय-अप किंवा नवीन भागीदारी ची शक्यता आहे.
विद्यार्थ्यांचा संमिश्र परिणाम होईल. अपेक्षित परिणाम मिळविण्यासाठी त्यांना कठोर परिश्रम करण्याची गरज आहे. स्पर्धा परीक्षा लिहीणाऱ्यांना यश मिळेल. तिसऱ्या आठवड्यापासून तुम्हाला मानसिक दबाव कमी दिसेल.

तुम्हाला काय अजून वाचायला आवडेल हे आम्हाला कमेंट मार्फत नक्की कळवा कारण तुमची एक कमेंट आमचे प्रोत्साहन वाढवत असते. तसेच आमचे फेसबुक पेज हि नक्की लाईक करा जेणेकरून तुम्हाला आमच्या सर्व अपडेट मिळतील आणि त्याच बरोबर आमचे फेसबुक पेज शेअर हि नक्की करा धन्यवाद.

Leave a Reply

Your email address will not be published.