हा घरगुती उपाय केल्यास एकही पाल घरात दिसणार नाही…

आपल्या घरातमध्ये पाल असणे सामान्य गोष्ट आहे. परंतु आरोग्याच्या दृष्टीने पाल घरात असणे चांगले नाही, जर पाल स्वयंपाक घरात फिरत असेल तर ती खाण्या पिण्याच्या पदार्थात पडण्याची भीती असते. जर पाल अन्नामध्ये पडली आणि ते अन्न एखात्या व्यक्तीने खाल्ले तर ती व्यक्ती मरु शकते, त्यामुळे पाक घरातून काढून टाकणे आवश्यक आहे.

तुम्ही पाक घरातून बाहेर घालवण्यासाठी बर्‍याच पध्दतींचा वापर केला असेल, बरीच उपाययोजना देखील करून पाल घर सोडत जात नसेल, आणि जर घरात पालांचा तुम्हाला त्रास होत असेल तर हा घरगुती उपाय तुमच्यासाठी उपयुक्त ठरू शकतात, ह्या नुस्खों बर्‍याच लोकांनी वापरुन पहिल्या आहेत आणि पालींना घरातून बाहेर घालवले आहे.

ही नुस्खों तयार करण्यासाठी आपल्याला आवश्यक असेल ते कांदा, काळी मिरी, एक स्प्रे बाटली, पाणी, साबण

प्रथम एका स्प्रे च्या बाटलीत पाणी घ्या, नंतर कांद्याचा रस घ्या आणि तो पाण्यात घाला, नंतर चूर्ण मिरपूड बाटलीत घाला, नंतर साबणचे तुकडे बाटलीमध्ये घ्या आणि बाटली जोरात हालवा जेणेकरून त्यातील सर्व साहित्य पूर्णपणे मिसळेल. मग ते पूर्ण मिक्स झाले की घराच्या कोपऱ्यात शिंपडा, जिथे पाली येतात. या औषधाने पाल आपल्या घरात प्रवेश करणार नाहीत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *