10 वर्षांपूर्वी रानुला निराधार सोडले होते तिच्याच मुलीने आणि तीच मुलगी संपत्ती आणि कीर्ती मिळवल्यानंतर परत आली.

असे म्हणणे चुकीचे ठरणार नाही की आजकाल लोक संपत्ती आणि कीर्तीशिवाय काहीच पाहत नाहीत. याचे जिवंत उदाहरण म्हणजे रानू मंडल ची मुलगी. आपणा सर्वांनाच ठाऊक असेल की, सोशल मीडिया क्वीन बनलेली रानू मंडल आज बॉलिवूडची मोठी ख्याती ठरली आहे आणि तिच्या चाहत्यांची संख्या कोटींमध्ये आहे. सोशल मीडियावर तिचा पूर्णपणे बोलबाला आहे. गेल्या 10 वर्षांपासून, रानू मारिया मंडलची मुलगी त्याला रेल्वे स्थानकावर निराधार ठेवून गेली होती, परंतु त्यांची मुलगी दौलत आणि कीर्ती येताच पळत आली.

कोट्यावधी अंतःकरणावर राज्य करणारे रानू मंडलबद्दल जाणून घेण्यासाठी प्रत्येकजण उत्सुक आहे, परंतु आपणास माहित आहे की त्याच्याच मुलीने रानू मंडळाला निराधार केले. होय आपण हे ऐकले आहे हे दोघे 10 वर्षांपासून स्वतंत्रपणे राहत आहेत आणि 10 वर्षांपासून राणूने आपल्या मुलीचा चेहरा पाहिला नाही, परंतु रानूचा व्हिडिओ व्हायरल होताच आणि चित्रपटांमध्ये गाण्याची संधी मिळताच आईच्या प्रेमाची तिच्या मुलीच्या मनात जाग आली. आणि ती ताबडतोब त्याला भेटायला धावली. सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे, त्यानुसार रानूची मुलगी तिच्या दिसण्यामुळे सोडून गेली.

तुमच्या माहितीसाठी मी सांगत आहे की रानू मंडलच्या कन्याने 10 वर्ष निराधार सोडले असले तरी, राणूने आईची ममता दाखविली आहे आणि ती मुलगी आल्यामुळे तिला खूप आनंद झाली. त्या काळात तिने सांगितले की, ‘देवाने मला दुसरे जीवन दिले आहे आणि मी आता त्यापेक्षा चांगले बनण्याचा प्रयत्न करेन’.

आपल्या माहितीसाठी, आम्ही सांगतो की राणू मंडल कोलकाता रेल्वे स्थानकात लता मंगेशकर यांचे ‘एक प्यार का नगमा है’ हे गाणे गात होते, ज्याचा व्हिडिओ टिकटोकवर एका तरूणाने अपलोड केला होता. नंतर तो व्हॉट्सअ‍ॅप, फेसबुक, इंस्टाग्रामच्या माध्यमातून आगीसारखा पसरला. नंतर हिमेश रेशमियाने त्यांना चित्रपट गाण्याची संधी दिली आणि आजकाल त्याला गाण्यांसाठी ऑफर येऊ लागल्या आहेत.

मित्रांनो, रानू मंडलच्या मुलीच्या या विचारसरणीबद्दल तुम्हाला काय म्हणायचे आहे? आम्हाला खाली कमेंट मध्ये आपले मत द्या आणि हे पोस्ट आवडल्यास लाईक करा धन्यवाद.

2 Comments on “10 वर्षांपूर्वी रानुला निराधार सोडले होते तिच्याच मुलीने आणि तीच मुलगी संपत्ती आणि कीर्ती मिळवल्यानंतर परत आली.”

  1. जीवनात आई चे महत्व किती असते .हे या जीवंत उदाहरण वरुन आपणा सर्वांना पहावयास मिळत आहे.
    आईच प्रेम समुद्राच्या लाटा प्रमाणे आहे. पण या मातेला म्हणजे रानु मंडल आपल्या मुलीशिवाय राहिला गेल नाही .या मातेची ममता जागली.शेवटी आपल्या आई वडील गरीब आहे. ते भिक मागत आहे .या भावनेने मुल तीला सोडून देतात. म्हणूनंच म्हटलं जातं की, आकाशाचा कागद समुद्राची शाई केली तरी आईची माया संपणार नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.