करिश्मा कपूरची मुलगी आहे आई पेक्षाही सुंदर, पहा फोटोज!

बॉलिवूड अभिनेत्री करिश्मा कपूर इंडस्ट्रीमध्ये लोलो या नावाने ही ओळखली जाते. करिश्माने तिच्या चित्रपटाच्या प्रवासाची सुरूवात 1992 च्या ‘प्रेम कैदी’ या चित्रपटाद्वारे केली होती. पण आज आम्ही तुम्हाला करिश्माची मुलगी समायरा ची काही छायाचित्रे दाखवणार आहोत, जी सोशल साइटवर बरीच व्हायरल होत आहेत.

मुलगी समारया छायाचित्रे व्हायरल होत आहेत

आता करिश्माप्रमाणेच तिची मुलगी समारया देखील बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवण्यासाठी सज्ज झाली आहे. आईच्या च्या पावलावर पाऊल टाकून करिश्माची मुलगी लवकरच चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे.

करिश्मा कपूरच्या मुलीनेही सिद्ध केले आहे की तिला कोणत्याही ओळखीमध्ये रस नाही. आपल्या कुटुंबातील सदस्यांप्रमाणेच ती सुद्धा जन्मजात सुपरस्टार आहे.

लहान चित्रपट ‘बी हैप्पी’ दिग्दर्शित करण्यात आला आहे.

करिश्माची दहा वर्षांची समारया ची आवड देखील चित्रपटांमध्ये आहे. 19 व्या आंतरराष्ट्रीय बालचित्र महोत्सवात प्रदर्शित होणाऱ्या ‘बी हॅपी’ नावाची शॉर्ट फिल्म समारया बनविली आहे. दोन वर्षांपूर्वी या चित्रपटाची निर्मिती समारया ने केली होती. चित्रपटाबरोबरच समारया हिला सिनेमेटोग्राफी करण्याची ही आवड आहे. करिश्मा हिला समारया भावी आयुष्याविषयी विचारले असता ते म्हणाले, “समारया ने तिचा मार्ग निवडला आहे.” तिच्यानुसार समारया आयुष्य जगेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.