माधुरी दीक्षितचा छोटा मुलगा खूपच देखणा आहे, हे पाहून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल !!

माधुरी दीक्षितला आज काल कोणत्याही परिचयात रस नाही. माधुरीने तिच्या काळात बॉलिवूडमध्ये अनेक जबरदस्त चित्रपट केले आहे. माधुरीने प्रत्येक चित्रपटात अशी भूमिका केली आहे जणू तो रोल तिच्यासाठीच आहे असे वाटते. माधुरीने 1984 मध्ये बॉलीवूड क्षेत्रात सुरुवात केली. माधुरी तिच्या शानदार अभिनयामुळे बॉलिवूडच्या टॉप अभिनेत्रींच्या यादीत आली आहे. तिच्या बॉलिवूडमध्ये पदार्पणाची सुरुवात अबोध ह्या Film पासून झाली. त्यावेळी प्रत्येकजण माधुरीच्या सैंदर्याचे Fans होते , तुम्हाला सांगूं इच्छितो की तिचा मुलगा माधुरीपेक्षा काही कमी देखणा नाही, तर चला तिच्या मुलाबद्दल जाणून घेऊया ..

माधुरी जेव्हा तिच्या काळात बर्‍याच मोठ मोठया स्टार्स सोबत येत होत्या तेव्हा असं वाटत होतं की त्यांची जोडी जबरदस्त आहे. बर्‍याच कलाकारांना असेही वाटले होते की कदाचित आपण माधुरीशी लग्न करू पण या दरम्यान अभिनेत्री माधुरी दीक्षितने अमेरिकेत डॉक्टर नेनेशी लग्न केले. माधुरीने आपल्या लाखो फॅन्स चे आणि त्यांच्या जवळच्या अभिनेत्यांची हृदय मोडून त्या अमेरिकेत गेल्या.

This image has an empty alt attribute; its file name is PicsArt_08-19-07.43.53-1024x1024.jpeg

माधुरी आणि तिचा नवरा नेने यांना आता दोन मुले आहेत. रियान नेने आणि एरिन नेने, माधुरीची दोन्ही मुले खूपच सुंदर आहेत, त्यांचे लहान मूल खूप गोंडस दिसत आहे. त्याचा मुलगा एरिन नेने सुंदर असण्याबरोबरच इंटरनेट सेलिब्रिटी आहे.

माधुरीचे दोन्ही मुले शिकत आहेत, माधुरीने एका मुलाखतीत सांगितले की जेव्हा जेव्हा ती दोघे मला टीव्हीवर पाहतात तेव्हा त्यांना आश्चर्य वाटते आणि मला विचारतात की तू खरोखरच खूप प्रसिद्ध आहेस काय, त्यांना माझ्याबद्दल काहीच माहिती नाही आणि त्यांची ही मासुमियत मला खूप आवडते, ते कायम असेच राहावे अशी माझी इच्छा आहे.

One Comment on “माधुरी दीक्षितचा छोटा मुलगा खूपच देखणा आहे, हे पाहून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल !!”

Leave a Reply

Your email address will not be published.