चार वर्षानंतर बजरंगी भाईजान चित्रपटातील मुन्नी आता कशी दिसते?

बॉलिवूडच्या मुन्नीची अलीकडील काही छायाचित्रे व्हायरल होत आहेत. यात ती पूर्णपणे वेगळ्या स्टाईलमध्ये दिसली आहे. जी न बोलणारा मुन्नी आपण मोठ्या पडद्यावर पाहिला होती ती फक्त आता बोलतच नाही, तर मुन्नी आता तिच्या आगामी चित्रपटांची तयारी करत आहे. हर्षालीने बॉलिवूडविषयी अनेकवेळा आपल्या महत्त्वाकांक्षा व्यक्त केल्या आहेत. तिला बॉलिवूडची सर्वोच्च अभिनेत्री व्हायचं आहे. हर्षाली मल्होत्रा ​​ही एक बाल अभिनेत्री आहे झीला ‘बजरंगी भाईजान’ चित्रपटाद्वारे प्रसिद्धी मिळाली.

आता चार वर्षानंतर ती 11 वर्षांची झाली आहे आणि आजची मुन्नीची छायाचित्रे पूर्वीपेक्षा खूप वेगळी आहेत. बजरंगी भाईजान हर्षाली मल्होत्रा ​​यांचा पहिला चित्रपट होता. या चित्रपटात हर्षालीने मुन्नीची भूमिका साकारली होती. या व्यक्तिरेखेमुळे मुन्नी यांना प्रसिद्धी मिळाली.

शिक्षण पूर्ण झाल्यानंतर मुन्नी चित्रपटांमध्ये उडी घेणार आहे.

चित्रपटांकडे लक्ष न देता मुन्नी तिच्या अभ्यासावर अधिक भर देत आहे. हर्षाली अजूनही खूपच तरुण आहे, त्यामुळे ती तिचे स्वताचे सोशल मीडिया अकाउंट वापरत नाही. आई तिचे अकाउंट चालवते. तुम्हाला सांगू इच्छितो की तिची आई तिचे account सांभाळते. हर्षालीने करिअरची सुरूवात कृति सेनन बरोबर ऍड करून केली होती.

सलमान एक आवडता अभिनेता आहे, कतरिना ही आवडती अभिनेत्री आहे. हर्षालीचा आवडता अभिनेता कोण असेल हे जाणून तुम्हाला आश्चर्य वाटणार नाही, कारण तो सलमान खान आहे. तर तिच्या आवडत्या अभिनेत्रींमध्ये कॅटरिना कैफ आणि करीना कपूर आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.