नवरा मुलगा वडिलांचा मृतदेह घेऊन पोहोचला वरातीत, कारण जाणल्यावर दंगच व्हाल…

बहुतेक लोकांनी आगीसमोर नवरा-बायकोनं सात फेऱ्या घेतलेला आपल्याला दिसले असेल. परंतु आपण कधी हे ऐकले आहे का की एका जोडप्याने मृतदेहासमोर सात फेऱ्या घेऊन आपले लग्न पूर्ण केले आहे. आश्चर्यचकित होऊ नका, परंतु आम्ही आपल्याला सांगा इच्छितो की ही घटना अगदी खरी आहे. वास्तविक ही घटना तामिळनाडूतील विलुपुरमची आहे, जिथे मुलाच्या लग्नाआधी वडिलांचा मृत्यू झाला. त्यानंतर वडिलांची शेवटची इच्छा पूर्ण करण्यासाठी मुलाने वडिलांचा मृतदेह समोर ठेवला, आणि सात फेऱ्या घेऊन लग्न पूर्ण केले.

31 वर्षीय डी अलेक्झांडरचे 2 सप्टेंबर रोजी लग्न होणार होते, परंतु अलेक्झांडरचे वडील “देवमनी” हे शुक्रवारी अचानक मरण पावले. आपल्या मुलाच्या लग्नाबद्दल देवमनीना खूप आनंद झाला होता आणि ते खूप जोरात तयारी करीत होते. आपल्या मुलाचे लग्न मोठ्या दणक्यात, जोरजोरात करावे अशी देवमनीची इच्छा होती. पण लग्नाआधीच या जगातून ते अलविंदा म्हणतील असे वाटले नव्हते.

मुलाने एक वेगळा निर्णय घेतला …

वडिलांच्या मृत्यूनंतर अलेक्झांडरने ठरवले की, वडिलांच्या अंत्यविधीच्या आधीच तो लग्न करेल. जेणेकरून तो आपल्या वडिलांची इच्छा पूर्ण करू शकेल. यासाठी अलेक्झांडरने त्याच्या होणारी बायको अन्नपूर्णाशी बोलणी केली. अन्नपूर्णी तिच्या होणाऱ्या पतीशी सहमत झाली आणि दोन्ही कुटुंबांनी लग्नाची तयारी सुरू केली. मिरवणूक निघाली, अन्नपूर्णा आणि अलेक्झांडर दोघेही लग्नाच्या बेडीत अडकले.

लग्न संपल्यानंतर नवीन जोडप्याने कुटुंबीय व इतर सदस्यांसह फोटो काढले. इतकेच नाही तर त्यांना मिरवणुकीसाठी मृत वडिलांच्या शरीराला आंघोळ घातली आणि नवीन कपडेही घातले गेले, आणि शुक्रवारी लग्नानंतर शनिवारी पार्थिवावर अंत्यसंस्कार करण्यात आले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.